Kumuha ng Libreng Presyo

Makikipag-ugnayan sa iyo ang aming kinatawan sa lalong madaling panahon.
Email
Pangalan
Mobile/Whatsapp
Pangalan ng kumpanya
Mensahe
0/1000
Bamboo Viscose/Bamboo Lyocell na Telang
Tahanan> Mga Produkto>Bamboo Viscose/Bamboo Lyocell na Telang

45% Bamboo, 20% Seacell, 29% Sorona, 6% Spandex – Eco-Friendly, Anti-Bacteria, UV Protection, Stretch Fabric para sa Damit at Aktibong Pananamit

Brand:
Ohyeah
  • Pangkalahatang-ideya
  • Espesipikasyon
  • Mga detalye ng produkto
  • Mga Inirerekomendang Produkto
Ang materyal na ito para sa performance, na pinauunlad mula sa paghalo ng 45% bamboo, 20% Seacell, 29% Sorona, at 6% spandex , ay isang eco-friendly, anti-bacteria, UV protection, at stretch na materyal na idinisenyo para sa pananamit at aktibong pananamit.
Ang 45% na nilalaman ng bamboo ang ay nagbibigay ng kahanga-hangang kalinawan kasama ang silky at smooth na pakiramdam sa kamay. Ang hibla ng bamboo ay likas na smooth at nagbibigay ng banayad na kaginhawahan sa balat habang gumagalaw.
Ang 20% na nilalaman ng Seacell ang ay nagdaragdag ng natatanging benefits para sa kalusugan. Galing sa seaweed, ang seacell ay nagpapalabas ng natural na minerals at vitamins sa balat, na nagsisilbing tulungan ang kaginhawahan at buhay na enerhiya habang aktibo.
Ang 29% na nilalaman ng Sorona ​ nagbibigay ng kahanga-hangang pagbabalik sa orihinal na hugis at tibay. Ginawa mula sa mga napapalit na pinagkukunan mula sa halaman, ang sorona ay nag-aalok ng labis na kahapusan at pagpapanatili ng hugis.
Ang 6% Spandex ​ pinalalakas ang kahutukan kasama ang maaasahang pagbabalik para sa walang hadlang na paggalaw.
Ang katangian laban sa bakterya ​ natural na pinipigilan ang mga bakterya na nagdudulot ng amoy, upang panatilihin ang kalinisan ng damit habang isinusuot.
Ang Proteksyon sa UV ​ nagpaprotekta laban sa mapanganib na ultraviolet rays habang nasa labas.
Ang kalikasan na may kaugnayan sa kapaligiran ​ pinauunlad mula sa kahoy ng kawayan na may sustenableng pinagkukunan, seacell na galing sa lumot-dagat, at sorona na galing sa halaman.
Ang kakayahang umunat ​ nagpapahintulot sa mga damit na galawin nang malaya habang pinapanatili ang kanilang hugis.
Madaling alagaan at hindi madadaya ang kulay, nananatiling epektibo ang tela na ito kahit paulit-ulit na binibilhan.
Para sa damit at sportswear na nangangailangan ng advanced na teknolohiya ng hibla kasama ang likas na kaginhawahan, ang kombinasyong ito ng kawayan, seacell, sorona, at spandex ay nag-aalok ng premium na pagganap at matagal na kalinisan.

Katangian

Amping lambot, pribilidad

Pangalan ng produkto

Tela ng jersey na bamboo seacell sorona spandex

Materyal

45%Bamboo 20%Seacell 29%Sorona 6% Spandex

Timbang/Haba

190GSM/160CM

Kulay

Pasadyang o sundin ang Pantone TCX

Minimum Order Quantity (MOQ)

500kg kada kulay

OEM/ODM

Oo

Kalidad

Katigasan ng kulay 4-5, pagkupad:<5%

Paggamit ng Pag-uwi

25–30 araw

主图3(93bd578d68).jpg主图2(38af6a3bb2).jpg主图4(2c1b03897a).jpg主图5(6345794de3).jpg主图6(307607de78).jpg

Kumuha ng Libreng Presyo

Makikipag-ugnayan sa iyo ang aming kinatawan sa lalong madaling panahon.
Email
Pangalan
Mobile/Whatsapp
Pangalan ng kumpanya
Mensahe
0/1000

Kumuha ng Libreng Presyo

Makikipag-ugnayan sa iyo ang aming kinatawan sa lalong madaling panahon.
Email
Pangalan
Mobile/Whatsapp
Pangalan ng kumpanya
Mensahe
0/1000