Kumuha ng Libreng Presyo

Makikipag-ugnayan sa iyo ang aming kinatawan sa lalong madaling panahon.
Email
Pangalan
Mobile/Whatsapp
Pangalan ng kumpanya
Mensahe
0/1000
Bamboo Viscose/Bamboo Lyocell na Telang
Tahanan> Mga Produkto>Bamboo Viscose/Bamboo Lyocell na Telang

Bamboo Seacell Sorona Spandex Jersey – 45% Bamboo, 20% Seacell, 29% Sorona, 6% Spandex, Organikong Knitted Stretch na May Mahusay na Tekstura at Eco-Friendly para sa Activewear at T-Shirts

Brand:
Ohyeah
  • Pangkalahatang-ideya
  • Espesipikasyon
  • Mga detalye ng produkto
  • Mga Inirerekomendang Produkto
Ang kakaibang jersey na ito, na pinauunlad 45% bamboo, 20% Seacell, 29% Sorona, at 6% spandex , ay isang organikong knitted stretch na tela na may mahusay na tekstura, idinisenyo para sa activewear at T-shirts.
Ang 45% na nilalaman ng bamboo ​ ay nagbibigay ng hindi karaniwang kalahatan kasama ang manipis at makinis na pakiramdam sa kamay. Ang bamboo fiber ay likas na makinis at bilog, na nagbibigay ng mahinahon na kaginhawahan sa balat.
Ang 20% na nilalaman ng Seacell ay isang kakaibang hibla na galing sa seaweed at cellulose. Punong-puno ng likas na mineral, ang Seacell ay nagdaragdag ng antioxidant na katangian at napakahusay na pamamahala ng kahalumigmigan.
Ang 29% na nilalaman ng Sorona ay nagbibigay ng kahanga-hangang pag-unat mula sa mga renewable source na may mahusay na pagbawi. Ang Sorona, na galing sa mga halamang materyales, ay nag-aalok ng matibay na pagganap na may nabawasang epekto sa kapaligiran.
Ang 6% Spandex ay nagdaragdag ng malakas na pag-unat na may maaasahang pagbawi, na nagpapahintulot sa buong saklaw ng galaw para sa mga damit pang-aktibo habang pinapanatili ang hugis nito.
Ang magandang tekstura ay nag-aalok ng visual at tactile na interes, na itinataas ang itsura ng mga T-shirt at damit pang-aktibo.
Ang organikong knit na konstruksyon ay nagtiyak ng responsable na pagkuha at produksyon.
Ang kakayahang umunat nagbibigay ng komportableng kakayahang umunlad kasama ang maaasahang pagbalik (recovery).
Ang kalikasan na may kaugnayan sa kapaligiran ay pagsasama-sama ng maraming sustainable na hibla para sa responsable na pagganap.
Madaling alagaan at anti-pagkabuluhan, itong jersey ay nananatiling may magandang tekstura at pagganap kahit sa paulit-ulit na paglalaba.
Para sa mga damit pang-aktibo at T-shirt na nangangailangan ng inobatibong natural na pagganap kasama ang natatanging tekstura, itong bamboo Seacell Sorona jersey ay nag-aalok ng napakagandang kalidad at sustainable na kumportable.

Katangian

Amping lambot, pribilidad

Pangalan ng produkto

Mikro Bamboo spandex jersey

Materyal

45%Bamboo 20%Seacell 29%Sorona 6% Spandex

Timbang/Haba

190GSM/160CM

Kulay

Pasadyang o sundin ang Pantone TCX

Minimum Order Quantity (MOQ)

500kg kada kulay

OEM/ODM

Oo

Kalidad

Katigasan ng kulay 4-5, pagkupad:<5%

Paggamit ng Pag-uwi

25–30 araw

Eco-Friendly Sustainable Breathable Knitting Bamboo Fiber T-Shirt Fabric for Activewear & Sleepwear Boys & Girls Lightweight(5d1937962f).webpEco-Friendly Sustainable Breathable Knitting Bamboo Fiber T-Shirt Fabric for Activewear & Sleepwear Boys & Girls Lightweight (2)(0b98554b0e).webpEco-Friendly Sustainable Breathable Knitting Bamboo Fiber T-Shirt Fabric for Activewear & Sleepwear Boys & Girls Lightweight (3)(9c44e439ae).webpEco-Friendly Sustainable Breathable Knitting Bamboo Fiber T-Shirt Fabric for Activewear & Sleepwear Boys & Girls Lightweight (4)(8ee94c639b).webpEco-Friendly Sustainable Breathable Knitting Bamboo Fiber T-Shirt Fabric for Activewear & Sleepwear Boys & Girls Lightweight (5)(5b1082989a).webp

Kumuha ng Libreng Presyo

Makikipag-ugnayan sa iyo ang aming kinatawan sa lalong madaling panahon.
Email
Pangalan
Mobile/Whatsapp
Pangalan ng kumpanya
Mensahe
0/1000

Kumuha ng Libreng Presyo

Makikipag-ugnayan sa iyo ang aming kinatawan sa lalong madaling panahon.
Email
Pangalan
Mobile/Whatsapp
Pangalan ng kumpanya
Mensahe
0/1000